rewieu toàn cảnh CHÒI MỚI lần đầu được ăn TÔM HÙM/atqntv t12

Bữa cơm đạm bạc gia đình, món ngon quê hương, hương vị quê hương, hương vị miền tây, anh em miền tây#amthucquenhatv#amthuc#amthuc

Các bạn đang theo dõi chuyên mục Ẩm thực Hà Nội

Web site: https://emyeudulich.com

Nội dung được tổng hợp từ internet. Vui lòng để lại bình luận nếu muốn đóng góp/ý kiến về nội dung bài viết.

Tiêu đề video: rewieu toàn cảnh CHÒI MỚI lần đầu được ăn TÔM HÙM/atqntv t12

Độ dài: 00:50:07, Ngày đăng: 2021-12-04 18:54:10

Tác giả: Ẩm Thực Quê Nhà TV

Link gốc: https://www.youtube.com/watch?v=GQLviAvM3CI

See also  Văn Hóa Ẩm Thực Hà Nội

About admin

Check Also

NHẠC TRẺ REMIX 2022 HAY NHẤT HIỆN NAY - EDM Tik Tok ORINN REMIX, Lk Nhạc Trẻ 2022 Gây Nghiện Cực Hay

NHẠC TRẺ REMIX 2022 HAY NHẤT HIỆN NAY – EDM Tik Tok ORINN REMIX, Lk Nhạc Trẻ 2022 Gây Nghiện Cực Hay

NHẠC TRẺ REMIX 2022 HAY NHẤT HIỆN NAY – EDM Tik Tok ORINN REMIX, Lk …

40 comments

1. Ẩm Thực Quê Nhà TV

CHÚC CẢ NHÀ XEM VIDEO VUI VẺ NHIỀU SỨC KHỎE AN LÀNH HẠNH PHÚC MONG CẢ NHÀ CHIA SẺ ĐĂNG KÝ ỦNG HỘ KÊNH CHÂN THÀNH CẢM ƠN …

2. dan que thi noi chuyen that tha chuc team nhieu sk cho nhiu lai

3. chúc tràn nhiu sk va kênh được nhiu ban ung ho chau khai dể thương cho nhiu lai

4. Ngoc Trương

A sanh hay qay ca nhom khi dang nau an lam rau khi nau an day du moi nguoi thi no hay hon e chi gop y vay thoi chu ko co gi dau a

5. Ngoc Trương

Nhin noi banh canh ngon wa

6. Góc bếp gia đình chị tư

Review toàn cảnh chòi mới.dễ thương lắm ban

7. Bé khải nhìn dễ thường gì đâu mấy a thật thà Hiền lành ủng Hộ kênh mấy a chúc mấy a Bé khải ngon miệng

8. Van Loan Nguyen

Nhình thấy thèm quá

9. Chut sanh đuọc nhiu like nhé?

10. jimmiViệt Vlog

Ko bo tom vô nâu chug cho ngot nuoc

11. Vườn e cũng rộng quá trồng đủ thứ muốn ăn gì ra hái đã lắm e . Nay đc ăn tôm hùm ngon thứ nào chiu nổi

12. Luuthuy Songdai

Chào Ẩm Thực Quê Nhà ,chúc cả nhà ngày mới thoải mái vui vẻ và nhiều sức khỏe và thành công trên mọi việc , và thưởng thức bánh canh tôm hùm ngon miệng 😋♥️

13. Tôm nay phải luoc nước dua chấm muối ớt chanh chua ngọt

14. Am con cac

15. Hương Vị Quê Nhà Vlog

Nồi bánh canh tôm hùm qua ngon luôn anh Sáng ơi.

16. ATQNTV co cai Choi qua dep. O gan mo ba me la qui roi. Chuc cac ban ngon mieng voi mon Tom hum nha.

17. Sanh oi nuoi be luon di em de thuong qua

18. May cha noi nay .ban sanh nhuong cho bap chuoi 1 con tom .phai nghia cha con vay ma k nhuong com se ao cat cho ng ta mieng an cho biet .tham an qua .ae k ma vay do

19. Lệ Hoa An Giang

Mấy anh em ăn bánh canh và tôm hùm nhìn ngon quá chúc bạn và gia đình nhiều sức khỏe nhé 👍👍

20. Nét Đẹp Tây Đô

thương bé Khải quá. cảm ơn mtq luôn yêu thương bé Khải và nhóm!

21. Hòa TiQi Vlog

Hấp dẫn quá anh ơi

22. Chào mấy bác và cháu đã chia sẻ món ăn thật hấp dẫn quá bạn mình xem rất hay vậy mình chúc mấy bạn bữa ăn ngon miệng nhé 👍👍🔔🔔

23. Ngon qúa

24. Luộc bỏ ít nước thôi

25. Team gio day dan ong khong , hom nao lam clip sinh ton cam trai noi dong ruong doi y tuong cho moi nguoi phan Chan len

26. O MY thuong di du tiec cuoi co mon tom hum xao gung hanh , con o nha co lam thi uong roi phet butter rac bot toi thom lam

27. Khai noi chuyen phai da thua

28. Tôm Florida

29. Kênh này còn vk con chac phát triển hơn

30. ELECTRIC SLIDER

Bạn nhúng tôm hùm vào nhiều bơ tan chảy và tỏi chứ không phải nước sốt

31. Sanh ơi.
    Cho chị xin địa chỉ nhà em đi

32. Em trai nấu ăn quá ngon.

33. Thuong chú BA nói nghe thuong quá voi nguoi dân quê thī làm Sao dám ån món mac tiên nhu vay

34. Chu 3 noi cn dethuong wa tao tu nao co an đâu ma bt kaka😍😍😍

35. Chuc nhóm SANH thành công nhe

36. Van Thi Yanke

Nhìn vườn rau nhà của Sanh mà cô mê , con giới lắm: nấu ăn ngon nữa . Cố lên cô tin con sẽ thành công nghề yêu mến . Chúc các con và chú 3 ngon miệng.

37. Nhin hap Dan qua em oi chuc em that Nhieu suc khoe

38. Tô bánh canh gần nửa triệu đó hihi.

39. Yeu ca nha ❤️

40. Banh canh dac biet 😋😋😋❤💯👍